ปีกอันมืดมนอลังการ - ตัวเลือกดีไซน์ 2 อันดับแรก

ปีกข้างเดียวที่ไม่สมมาตร (Asymmetrical, Single Sided Wing)
939.13%
สิ่งมีชีวิตสามหัว (ไฮดร้า/มังกร/เซอร์เบอรัส) (Three-Headed Creature (Hydra/Dragon/Cerberus))
1460.87%
โพลล์ปิดแล้ว
ผลโหวตจากโพลล์สินค้าแฟชั่นจากการออกแบบจากชุมชนล่าสุดของเราออกมาแล้วค่ะ! วันนี้เราขอเชิญคุณมาโหวตเลือกระหว่างตัวเลือกดีไซน์สองอันดับแรก แล้วเลือกคอนเซปต์ที่ต้องการสำหรับปีกอันมืดมนอลังการนะคะ!

โพลล์นี้จะเปิดให้โหวตเป็นเวลาหนึ่งสัปดาห์ เมื่อดีไซน์ถูกเลือกแล้ว เราจะขัดเกลาไอเดียนี้ให้ดียิ่งขึ้น แล้วเตรียมภาพศิลปะเบื้องหลังสำหรับขั้นตอนสุดท้ายของกระบวนการการออกแบบนี้ค่ะ เราจะตั้งตารอดูกันนะคะว่าคุณจะเลือกตัวเลือกไหน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม