เราจัดงานลดราคาคลังเก็บของในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! โดยระบบ PC จะมีการลดราคาคลังหินสกิลกับคลังขวดยาที่เพิ่งเข้ามาใหม่ ส่วนระบบคอนโซลจะมีการลดราคาคลังสองชนิดนี้ในงานลดราคาครั้งถัดไปนะคะ คุณสามารถรับชมคลังทุกชนิดที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ งานลดราคาคลังเก็บของจะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 7 มีนาคม 2022 เวลา 19:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

สินค้าแฟชั่นจากกล่องปริศนา Atlantis มีวางจำหน่ายในร้านค้าแล้วค่ะ! คุณยังสามารถนำเอฟเฟคแฟชั่น Deepwater กับ Siren มารวมร่างกันให้เป็นเอฟเฟคแฟชั่น Atlantis ได้เช่นเคยค่ะ

รับชมสินค้าแฟชั่น Atlantis ได้ด้วยการรับชมวิดีโอทางด้านล่างนะคะ นอกจากนี้คุณยังสามารถรับชมสินค้าแฟชั่นทั้งหมดในร้านค้าได้ด้วยการคลิกที่นี่ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม