vอยากทราบเรื่องการย้ายตัวละครใน Garena ครับ

เนื่องจากปัญหาในการย้าย Server มายัง GGG พอดีอยากทราบรายละเอียดหลายเรื่องเหมือนกันครับ

1. อยากทราบว่าการถ่ายโอนตัวละครนั้นมีกำหนด วันไหนครับ

2. เนื่องจากมีบัญชี ของ GGG อยู่แล้ว โดยใช้ Email เป็นตัวกำหนด Login แต่ทาง Garena ก็ใช้ Email เดียวกัน กับบัญชี GGG
ไม่ทราบว่าการผูกบัญชีนี้ จะมีผมต่อส่วนไหนมากกว่ากันครับ จะได้ใช้บัญชีที่อยู่ใน GGG หรือ จะได้ใช้บัญชีที่อยู่ใน Garena

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 3 มี.ค. 2017 19:12:44
+1 รอคำตอบ ด้วยคน
ความคิดส่วยตัว เค้าประกาศใว้แล้ว ผมว่าน่าจะใด้เล่นใน วันที่4 พร้อมกลับแพท 2.6.0 พร้อมกลับลีดใหม่
1. กำหนดถ่ายโอนเริ่มตั้งแต่ 1 มีนาคม 2560 - 1 มิถุนายน 2560 ครับ

2.id หรือ email หรือชื่อตัวละคร ที่เหมือนหรือซ้ำกับทาง ggg จะมีข้อความขึ้นให้เปลี่ยนครับ

หลัง 1 มิถุนายน 2560 id ไหนไม่ทำเรื่องย้ายมาก็ถูกลบไปโดยปริยาย

ตอนนี้รอการถ่ายโอนข้อมูลเสร็จ ก็คงจะรู้กัน
แก้ไขล่าสุดโดย LINKCONNECT เมื่อ 2 มี.ค. 2017 07:44:59
ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ เสียวสันหลังเหมือนกัน 5555 ไม่อยากเริ่มใหม่เลย
รอดูต่อไปเหมือนกัน
ปัญหาเดียวกันเลยครับ ผมเล่นทั้ง Global และ thai ด้วยกัน email ก็ตัวเดียวกัน แต่ password ต่างแค่นั้นเอง ตอนนี้ login เข้าที่ Global อย่างเดียวเลย ของไทยไม่สามารถเข้าได้ ไม่รู้จะหายหรือเปล่า ถ้าเป็นไปได้อยากให้รวมเข้าไปเลยก็จะดี ใครจะเก็บหรือลบตัวละครอย่างไรก็แล้วแต่ของใครของมัน ไม่อยากเลือกเฉพาะ account ใด account หนึ่ง เสียใดของที่สะสมไว้

ขอบคุณครับ
โอนไอดีแมร่งนานเกินคนรอหายหมด
ขออภัยสำหรับความล่าช้าการถ่ายโอนตอนนี้เปิด!

https://th.pathofexile.com/login/migrate

สำหรับความช่วยเหลือโปรดติดต่อทีมสนับสนุน
support@grindinggear.com
ย้ายไม่ได้ครับ มันขึ้นอย่างนี้ ต้องทำอย่างไร "มีบัญชีที่ใช้อีเมลแอดเดรสนี้อยู่แล้ว"

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม