วันนี้เราได้ทำการปล่อยอัพเดท 3.4.3c ที่มีการปรับปรุงต่างๆ ใส่ 3D Art ให้กับ Eternal Apple และ Hale Negator และยังแก้บัคต่างๆ ด้วยค่ะ คุณสามารถอ่าน patch notes ตัวเต็มได้โดย คลิกที่นี่ นะคะ ส่วนอัพเดท 3.4.3c ของ Xbox One จะตามมาสัปดาห์หน้าค่ะ

และเรายังรวบรวมแฟนอาร์ตจากผู้เล่นเพื่อมาแบ่งปันให้คอมมูนิตี้ด้วยค่ะ

The Occultist โดย Coffee-Spoons

Fan Art โดย Biologist11

Stay in the Light โดย DFOLucinda

In Every Piece of Prose, Lies a Tiny Spark of Magic โดย electronic_espionage

Fan Art โดย S_Rhogg

Summoner Scion โดย Za_Pierrot

ถ้าพูดถึงแฟนอาร์ตจากคอมมูนิตี้ อย่าลืมงาน Craft Competition ที่กำลังจัดนะคะ ผู้ชนะจะได้รับรางวัลต่างๆ มากมาย รวมไปถึง โอกาสที่จะได้ออกแบบ Rogue Exile เป็นของตัวเองด้วยค่ะ! คลิกที่นี่ เพื่อศึกษาเพิ่มเติมเกี่ยวกับการประกวดครั้งนี้นะคะ

พร้อมกันนี้ เราก็มีการลดกระหน่ำคลังเก็บของ ที่จะลดราคาคลังเก็บของทุกชนิดเลยค่ะ โดยมีทั้ง Fragment Tab, Map Tab, Premium Stash Tab Bundles, Premium Quad Stash Tab, Essence Tab, Divination Tab, Currency Tab และ Guild Stash Tabs! คลิกที่นี่ เพื่อดูรายการลดราคานะคะ

การลดกระหน่ำครั้งนี้จะสิ้นสุด วันอังคารที่ 2 ตุลาคม 2018 เวลา 0:00 (เวลานี้เป็นเวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ)

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคะ! ขอให้มีความสุขกับสุดสัปดาห์นี้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม