วันหยุดสุดสัปดาห์นี้เราได้จัดงานลดกระหน่ำคลังเก็บของที่จะลดคลังเก็บของทุกชนิดค่ะ
รายงานจอดรถคลังเก็บของทุกชนิดเลยค่ะ ไม่ว่าจะเป็น คลังชิ้นส่วน คลังแผนที่ คลังพรีเมี่ยม ทั้งแบบเป็นชิ้นและแบบเป็นแพ็ค คลังพรีเมี่ยมยักษ์ คลังเอสเซ้น คลังการ์ด คลังเคอเรนซี่ และ คลักกิลด์ค่ะ!
คลิกที่นี่ เพื่อดูการลดราคาทั้งหมด

การลดราคาครั้งนี้จะสิ้นสุดลง วันจันทร์ที่ 17 ธันวาคม 2018 เวลา 22:00 (เวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ)

เราทราบถึงปัญหาที่เกิดขึ้นกับคลังเก็บแผนที่ที่ทำให้แผนที่หายไป ทางทีมงานกำลังเร่งแก้ไขปัญหานี้อยู่ซึ่งมันเป็นปัญหาระดับสูงสุดที่ต้องแก้ในรายการปัญหาทั้งหมดค่ะ
เราต้องขออภัยในความไม่สะดวก และขอแจ้งให้ทราบว่าคลังแผนที่ที่ซื้อทีหลังนี้จะไม่เกิดปัญหาดังกล่าวค่ะ

หากคุณกำลังมองหาแต้มเพื่อซื้อของ เราขอแนะนำ Betrayal Supporter Packs ค่ะ!
รหัสคุณมีแต้มหลงเหลืออยู่คุณอาจสนใจ Betrayal Brimmed Hat นะคะ ซึ่งจะมีวางขายแค่ในลีก Betrayal เท่านั้นนะคะ เช่นเดียวกันกับ Fairgraves Mystery Box ค่ะ

และนอกจากนี้หากคุณกำลังเก็บตังค์เพื่อเติม 'core' supporter packs ตัวใหม่อยู่แล้วล่ะก็
โปรดทราบว่าการซื้อแต้มเปล่าทุกชนิดนับตั้งแต่การเปิดตัวของลีก Betrayal สามารถรวบรวมมาอัพเกรดเป็น supporter pack ได้ค่ะ
โปรดทราบว่าการซื้อแต้มจาก Betrayal Packs หรือ War for the Atlas Packs ไม่สามารถนำมาอัพเกรดได้นะคะ เฉพาะแต้มเปล่าเท่านั้นค่ะ

ขอบคุณที่สนับสนุน! ขอให้มีวันหยุดสุดสัปดาห์ที่ดีค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม