Betrayal จะจบลงในวันอังคารที่จะถึงนี้เวลา 4:00 (เวลาไทย)! พร้อมกับบอกลาหมวกประจำลีก Betrayal Brimmed Hat และ กล่องปริศนา Fairgraves
นอกจากนี้ เราได้จัดงานลดราคาเอฟเฟคตัวละครและวาปจำนวนมากสุดสัปดาห์นี้
แค่นั้นยังไม่พอ หากคุณใช้แต้มตอนนี้รับไปเลย กล่องปริศนา Fairgraves ฟรีทันทีหนึ่งกล่องค่ะ

ลีก Betrayal และหมวก Betrayal

ลีก Betrayal และหมวกพิเศษประจำลีก Betrayal Brimmed Hat จะหายไปในวันที่ 5 มีนาคม 2019 เวลา 4:00 (เวลาไทย) หรือ วันจันทร์ที่ 4 มีนาคม 2019 เวลา 16:00 (เวลาท้องถิ่นจากเครื่องของคุณ)

Betrayal สำหรับเครื่อง Xbox One จะจบลงพร้อมกับการเปิดของภาคเสริม Synthesis ในวันที่ 11 มีนาคม (เวลาแปซิฟิก)

หากคุณชอบภาคเสริมล่าสุดของเรา อย่าลืมอุดหนุน Betrayal Brimmed Hat ด้วยนะคะก่อนที่มันจะเลิกวางขายในร้านค้าตลอดไป!
หมวกนี้นอกจากจะใส่แล้วดูเก๋ มันยังเป็นของแฟชั่นที่แสดงให้เห็นว่าคุณได้ช่วยสนับสนุนการพัฒนา Path of Exile ในช่วงนี้อีกด้วยค่ะ

ลดราคาเอฟเฟคตัวละครและวาป

เราเพิ่งเริ่มงานลดราคาเอฟเฟคตัวละครและวาปมากกว่า 50 ชนิดในราคาพิเศษในรายการสินค้าที่ลดราคานั้นมี
Dragon Hunter Portal Effect และ Celestial Character Effect ร่วมรายการด้วยค่ะ! เลือกซื้อสินค้าราคาพิเศษได้ คลิ๊กที่นี่
การลดราคาครั้งนี้จะสิ้นสุดลงในวันที่ 5 มีนาคม 2019 เวลา 10:00 (เวลาไทย)

กล่องปริศนา Fairgraves

สัปดาห์หน้าเป็นสัปดาห์สุดท้ายที่คุณสามารถซื้อ กล่องปริศนา Fairgraves ได้ ก่อนที่มันจะออกจากร้านค้าอย่างถาวรเมื่อ Synthesis เปิดค่ะ!
เพื่อเป็นการตอบแทนที่สนับสนุนมาโดยตลอดเราจะทำการแจกกล่องปริศนา Fairgraves ฟรีหนึ่งกล่องเมื่อคุณใช้แต้มจำนวนเท่าไหร่ก็ได้
ข้อเสนอนี้ใช้งานได้ทั้งบน PC และ Xbox One ค่ะ

โปรดทราบ: คุณสามารถรับกล่องปริศนา Fairgraves ได้เพียงหนึ่งกล่องเท่านั้น การซื้อสินค้าเพิ่มจะไม่ทำให้คุณได้รับกล่องเพิ่มอีก
การซื้อ supporter pack จะไม่ได้รับกล่องฟรีนะคะ แต่การใช้แต้มที่ได้จาก supporter pack สามารถรับกล่องฟรีได้ค่ะ

ข้อเสนอนี้จะสิ้นสุดลงวันที่ 9 มีนาคม 2019 เวลา 3:00 (เวลาไทย) และในเวลาเดียวกันกล่องปริศนา Fairgraves ก็จะหมดเขตวางขายบน PC อย่างถาวร
ผู้เล่น Xbox One จะยังสามารถซื้อกล่องปริศนาได้อยู่จนกว่าภาคเสริม Synthesis จะเปิดตัวใน Xbox One ค่ะ

จะมีอะไรใหม่ในสัปดาห์หน้า

เพื่อเป็นการแจ้งให้ทุกคนทราบ นี่คือกำหนดการข่าวเกี่ยวกับ Synthesis ของเราสำหรับสัปดาห์หน้า
กำหนดการนี้เป็นไปตามวันทำงานของนิวซีแลนด์นั่นก็คือวันจันทร์ถึงศุกร์ แต่สำหรับประเทศอื่นมันอาจจะเป็นวันอาทิตย์ถึงพฤหัสบดีค่ะ

• จันทร์: ของรางวัลภารกิจท้าทาย Synthesis
  • อังคาร: แถลงการณ์จากผู้พัฒนาเกี่ยวกับความสมดุลของ 3.6.0
  • พุธ: 3.6.0 Patch Notes, ตารางพาสซีฟ และข้อมูล Item filter
  • พฤหัส: จัดแสดงหินสกิลใหม่ (ที่เลเวล 20 และคุณภาพ 20%)
  • ศุกร์: ข้อมูลกำหนดการหลังการเปิดตัวของ Synthesis และถ้าเป็นไปได้อาจจะมีการปล่อยให้โหลดแพทผ่าน torrent ล่วงหน้า!

อีกเรื่องนะคะ, Chris จะปรากฏตัวใน Baeclast podcast ในวันเสาร์ที่ 2 เวลาบ่าย 2 (เวลาไทย) เพื่อพูดคุยเกี่ยวกับภาคเสริม Synthesis ค่ะ
อย่าลืมติดตามรับชมได้ที่ https://www.twitch.tv/tarkecat ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน! เราหวังว่าทุกคนจะสนุกกับ Betrayal นะคะ แล้วพบกันใหม่สัปดาห์หน้าค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม