สิ่งที่สำคัญที่สุดของ Path of Exile ก็คือไอเทม ซึ่งมีผู้เล่นไม่น้อยมีความสุขกับการสะสมไอเทมยูนิคชนิดต่างๆ
ก่อนหน้านี้ ผู้เล่นต้องใช้วิธีเก็บสะสมไอเทมยูนิคแยกเป็นชนิดไว้ในคลังเก็บของธรรมดา (หรืออาจจะคลัง Quad)
และไม่สามารถนำคอลเลคชั่นที่สะสมไว้มาอวดเพื่อนได้

วันนี้ เราขอนำเสนอ คลังสะสมไอเทมยูนิคสำหรับนักสะสมโดยเฉพาะ พี่สามารถเก็บไอเทมยูนิคได้ทุกชนิด อย่างละหนึ่งชิ้น
และสามารถนำคอลเลคชั่นบางส่วนแสดงขึ้นเว็บผ่านลิงค์เพื่อให้ผู้เล่นคนอื่นได้เห็นได้อีกด้วย

ชมตัวอย่างจากวีดีโอด้านล่างนี้และ คลิกที่นี่ เพื่อซื้อไว้เป็นเจ้าของค่ะ

และคลังสะสมไอเทมยูนิคนี้จะร่วมลดราคาในงานลดราคาคลังเก็บของหลังจากมันวางขายไปได้ประมาณหนึ่งเดือนค่ะ

หากคุณกำลังมองหาแต้มอยู่ล่ะก็ เราขอแนะนำ แพ็คสนับสนุน Synthesis ใหม่ล่าสุดของเรานะคะ
ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games
stash tab ของ Fossils / resonators ล่ะ? หรืออย่างน้อยทำให้มัน stack กันได้ก็ยังดี พร้อมที่จะสนับสนุนนะ แต่มันโคตรกินเนื้อที่ แถมแพตนี้ ต้องใช้ x3 fractured item ทำให้เป็น synthesis item หรือว่านี่คือการหาเงินวิธีใหม่ของ tencent

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม