เราได้วางขายปีก Celestial แล้ว! มันถูกออกแบบมาให้เข้ากันกับสินค้าแฟชั่น Celestial อื่นๆและน่าสะสมค่ะ!
รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ!

มันทำจากทองและเส้นใยอวกาศ ปีก Celestial ที่งดงามอันนี้เข้ากันได้ดีกลับชุดเกราะหลากหลายแบบ
ไม่ว่าจะเป็น ชุดเกราะเซ็ท Innocence ไปจนถึง ชุดเกราะเซ็ต Crucible ค่ะ
และอย่าลืมโชว์ความเป็น Celestial ของคุณด้วย เอฟเฟคอาวุธ Celestial ด้วยนะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม