ตามที่ได้ ประกาศไปเมื่อวานนี้ ว่าสัปดาห์นี้เราวางแผนที่จะปล่อยแพทขนาดเล็กที่จะแก้บัคที่พบนะคะ
เราได้เตรียมตัวอย่างการอัพเดทครั้งนี้มาให้ทุกคนได้อ่านกัน เราพยายามที่จะปล่อยแพทนี้ในเครื่องคอนโซลโดยเร็วที่สุดค่ะ

• ลดการกระตุกของสกิล Storm Brand
  • ปรับปรุงเอฟเฟคแสดงผลพื้นที่ของ Divine Ire ขณะที่มันกำลังแชนเนลให้สังเกตได้ง่ายขึ้น
  • ม็อด “เพิ่มผลของ ม็อดรวม ที่มีต่อความทรงจำตำแหน่งนี้ขึ้นสองเท่า” ได้ถูกแทนที่ด้วย “เพิ่มผลของม็อดความทรงจำที่มีผลต่อความทรงจำที่วางไว้บนตำแหน่งนี้ขึ้นสองเท่า”
  • แก้บัคที่ความทรงจำที่ห่างไกลสี่อันเกิดหันหน้าเข้าหากัน ทำให้ไม่สามารถเข้าถึงได้
  • แก้บัคที่ทำให้ Gisale, Thought Thief ในแผนที่ Scriptorium ไม่ดรอปการ์ด The Aesthete หรือ The Offering
  • แก้เกมค้างที่อาจจะเกิดขึ้นเมื่อคุณออกจากที่ซ่อน
  • แก้เซิร์ฟเวอร์ล่มอีกเจ็ดกรณี

และพร้อมกันนี้เราได้ปล่อยสินค้าแฟชั่นใหม่ Darkprism ที่มีทั้งสัตว์เลี้ยง, ของติดหมวก, ผ้าคลุม, และสกินอาวุธค่ะ
แฟชั่นแนว Darkprism นี้ได้รับแรงบันดาลใจจาก Shaper มันจึงเข้ากันได้ดีกับแฟชั่น celestial ดวงดาวที่มีขายในร้านค้าทุกอันและ ชุดเกราะเซ็ต Crucible ค่ะ
รับชมตัวอย่างสินค้าแฟชั่น Darkprism ได้จากวิดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม