เราได้จัดงานลดราคาถังเก็บของทุกชนิด! งานนี้มีลดทุกอย่างเลยแม้แต่คลังมาใหม่อย่าง คลังสะสมไอเทมยูนิค!
คลังทุกชนิดจะถูกวางขายในราคาพิเศษโดยมี คลังชิ้นส่วน, คลังแผนที่, คลังพรีเมี่ยมแบบขายยกชุด, คลังพรีเมี่ยมยักษ์, คลังเอสเซนส์, คลังการ์ด, คลังเก็บเคอเรนซี่ และ คลังกิลด์!
คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าลดราคาค่ะ

เราจะลดราคาทั้งวันหยุดสุดสัปดาห์นี้จนถึงวันที่ 7 พฤษภาคม 2019 เวลา 11:00 (เวลาไทย)

อีกเรื่องนะคะ คุณยังสามารถรับสินค้าแฟชั่นฟรี Purple Divine Sign, Purple Skull และ Lavender Weapon Effect เมื่อสมัคร Twitch Prime ได้อยู่นะคะ!
ซึ่งข้อเสนอนี้จะสิ้นสุดลงในวันที่ 23 พฤษภาคม ศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ ที่นี่ ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน! ขอให้มีความสุขสุดสัปดาห์นี้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม