เราได้วางขายที่ซ่อนใหม่ Eclipsed สำหรับผู้ที่ชอบย้ายที่อยู่บ่อยๆ! ที่ซ่อนนี้เป็นเกาะล้ำฟ้าที่มีลานประลองระหว่าง Solaris และ Lunaris อยู่
เพื่อให้เหมาะสมกับความเป็นเทพแห่งพระอาทิตย์และพระจันทร์ เราได้เพิ่มรูปปั้นพิเศษที่สามารถเปลี่ยนแสงของที่ซ่อนแห่งนี้ได้!
รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

แล้วอีกอย่างนึงนะคะ งานลดราคาสัตว์เลี้ยง ของเรายังไม่หมดเขต สำหรับท่านที่กำลังมองหาสัตว์เลี้ยงมาไว้ในที่ซ่อนใหม่อยู่แล้วละก็เราขอแนะนำ Sin Cherub หรือ Innocence Cherub หรือ Gold Lion เพราะมันเข้ากันได้อย่างดีกลับที่ซ่อนใหม่นี้

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม