วันนี้เราได้เพิ่มที่ซ่อนใหม่ล่าสุดไว้ในร้านค้าแฟชั่นแล้ว มันถูกออกแบบมาในแนวบูชายัญ ซึ่งมีห้องขนาดค่อนข้างใหญ่อยู่สามห้องด้วยกัน ห้องเหล่านี้เป็นตัวแทนราชินีอัถสิริและบริวารของเธอ รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

ที่ซ่อนนี้ก็เต็มไปด้วยเลือดอยู่แล้วนะคะ แต่ถ้ายังไม่สะใจพอเราขอแนะนำ ฝนเลือกตกแต่งที่ซ่อน, หัวใจมาลาไคตกแต่งที่ซ่อน, ศพไฟลุกตกแต่งที่ซ่อน หรือ ศพชาวเมืองโอริอาทตกแต่งที่ซ่อน, และเอฟเฟคที่ซ่อน Doomcrow

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม