เราจะมาเริ่มสัปดาห์นี้ด้วยการปล่อยที่ซ่อนใหม่ล่าสุดนั่นก็คือที่ซ่อน Innocent ค่ะ ที่ซ่อนนี้ถูกออกแบบตามห้องบอส Innocence ซึ่งเป็นห้องสว่างขนาดใหญ่ประดับประดาไปด้วยกำแพงที่ทำจากแก้วสวยงาม รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

อ้อ..อีกอย่างนึงค่ะ งานลดราคาแฟชั่นตกแต่งที่ซ่อน ยังไม่จบนะคะ เพราะฉะนั้นห้ามพลาดโอกาสเหมาะที่จะเลือกซื้อเฟอร์นิเจอร์ตกแต่งที่ซ่อนใหม่ล่าสุดของคุณ! หากคุณกำลังมองหาเฟอร์นิเจอร์ที่ออกแบบภายในสไตล์เดียวกันอยู่แล้วล่ะก็เราขอแนะนำ Sunspire Hideout Effect Decoration, Innocence Symbol Decoration หรือ Light Oriath Statue Decoration ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม