เราได้วางขายสัตว์เลี้ยงใหม่ “แพะสองขา” ในร้านค้าแล้ว! เจ้าแพะน้อยน่ารักแต่ว่องไวอย่างน่าประหลาดตัวนี้พร้อมที่จะเดินทางไปกับคุณอย่างมีความสุข และจะเป็นเพื่อนกับสัตว์เลี้ยงตัวอื่นในที่ซ่อนของคุณ รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

เพื่อให้สัตว์เลี้ยงตัวใหม่ของคุณตัวนี้ไม่เหงา เราขอแนะนำขยายสวนสัตว์ในที่ซ่อนของคุณด้วยการเพิ่ม Wolpertinger สักตัว (หรือเหมาหมดเลยยิ่งดี!), ช้างน้อย, ไก่ หรือ แมวสีส้ม ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม