เมื่อไม่กี่สัปดาห์ที่ผ่านมาเราได้วางจำหน่าย คลังเก็บของ Delve ที่สามารถเก็บ Fossil และ Resonator ไว้ในหน้าเดียวได้ ซึ่งเราได้รับคำขอจากผู้เล่นให้สร้างช่องสำหรับคราฟเพิ่มเข้ามาด้วย จากกระแสตอบรับนี้เราจะเพิ่มช่องคราฟเข้ามาสองช่องซึ่งจะมาในแพทช์ 3.8.1d ที่มีกำหนดการอัพเดทสัปดาห์หน้าค่ะ นอกจากการอัพเดทเพิ่มความสะดวกสบายนี้ 3.8.1d ยังมาพร้อมกับการปรับปรุงและแก้ปัญหาอื่นๆ ด้วย ซึ่งเราจะให้รายละเอียดเพิ่มเติมเร็วๆนี้ค่ะ

คลังเก็บของ Delve สำหรับเครื่องคอนโซลจะมีวางจำหน่ายในอนาคต เราต้องขออภัยในความล่าช้าค่ะ

ขอขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะและการสนับสนุนมาโดยตลอดค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม