เราได้วางจำหน่ายที่ซ่อน Towering ในร้านค้าแฟชั่นแล้ว มันถูกสร้างขึ้นโดยอ้างอิงจากแผนที่ยูนิค Pillars of Arun โดยจะเป็นหอคอยสูงที่รายล้อมไปด้วยทะเลทรายซากปรักหักพังเบื้องล่าง คุณสามารถรับชมตัวอย่างได้จากวีดีโอด้านล่างหรือซื้อไว้เป็นเจ้าของได้ ที่นี่ ค่ะ

หากว่าสายลมที่มาพร้อมกับที่ซ่อนนี้ไม่เพียงพอสำหรับคุณ คุณสามารถเพิ่มความรุนแรงได้ด้วย Wasteland Storm Decoration แต่ถ้าหากว่าคุณต้องการให้ที่ซ่อนของคุณรู้สึกคล้ายกับฐานวิจัยสันโดษลองใส่ Atlas Table Decoration และ Wrangler Building supplies ดูค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม