งานมหกรรมลดราคาเอฟเฟครอยเท้า, วาร์ป, และตัวละครได้เริ่มขึ้นแล้ว ภายในงานคุณจะได้พบสินค้าแฟชั่นมากกว่าหนึ่งร้อยรายการไม่ว่าจะเป็น Vaal Viper Portal Effect, Void Emperor Character Effect, Miracle Footprints, ฯลฯ ในราคาพิเศษสุดๆ! คลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าที่ลดราคาทั้งหมดค่ะ

งานลดราคาครั้งนี้เริ่มขึ้น ณ บัดนี้จนถึง วันจันทร์ที่ 11 พฤศจิกายน 2019 เวลา 22:00 ในเวลาท้องถิ่นของคุณค่ะ

อ้อ แล้วก็อีกอย่างนึงค่ะ สินค้าแฟชั่นเทศกาลฮาโลวีนของเรายังไม่หมดเขตวางจำหน่ายนะคะ (หมดเขตวันที่ 11 พฤศจิกายน) คุณยังเหลือเวลาอีกหลายวันที่จะซื้อไว้เป็นเจ้าของก่อนที่พวกมันจะเลิกวางขายสำหรับปีนี้! เลือกซื้อ Devil Horns, Bleeding Eyes, Spider Web Cloak, Spider Back Attachment, Scare Mask Helmet และ Entombed Hideout ได้ที่นี่ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน! ขอให้มีความสุขสุดสัปดาห์นี้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม