เอฟเฟควาป Balefire เป็นอีกตัวเลือกสำหรับเอฟเฟควาปที่จะมาแทนที่เอฟเฟคมาตรฐานด้วยเอฟเฟคใหม่กะโหลกไฟสีทอง เรียบง่ายแต่มีสไตล์ เอฟเฟควาป Balefire จึงเป็นเอฟเฟคอีกหนึ่งชิ้นให้สะสม และหากคุณกำลังมองหาของตกแต่งที่ซ่อนที่เข้ากันอยู่แล้วล่ะก็เราขอแนะนำ Sunspire Hideout Effect Decoration, Innocence Cathedral Decoration และ Light Mural tile Decoration รับชมวีดีโอตัวอย่างเอฟเฟควาป Balefire ได้ด้านล่างหรือซื้อไว้เป็นเจ้าของได้ที่นี่ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม