เอฟเฟคสาส์น, เอฟเฟครอยเท้า, และปีก Stygian ใหม่ล่าสุดจะมาเสริมคอลเลคชั่น Stygian ของคุณเพื่อให้คุณเลือกแต่งเอ็กไซล์ได้ตามที่ต้องการ ห้ามพลาดหากคุณชอบเอฟเฟคสีดำแนวอาคม รับชมวีดีโอตัวอย่างด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

และด้วยระบบสุ่มเอฟเฟควาปใหม่ที่มาพร้อมกับ Path of Exile: Delirium เรารู้สึกว่ามีหลายคนที่ต้องการเอฟเฟควาปไว้สะสมมากขึ้น สุดสัปดาห์นี้เราจึงนำเอฟเฟควาปมาลดราคาพิเศษสุดๆ! เลือกซื้อสินค้าพิเศษเหล่านี้ได้ที่นี่ค่ะ

งานลดราคาครั้งนี้มีไปตลอดทั้งสัปดาห์และจะสิ้นสุดลง วันอังคารที่ 7 เมษายน 2020 เวลา 0:00 (แสดงในเวลาท้องถิ่นของคุณ)

ขอให้มีความสุขสุดสัปดาห์นี้นะคะ ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนมาโดยตลอดค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม