หากคุณกำลังมองหาแหล่งกบดานให้กับเอกไซล์ของคุณอยู่แล้วละก็เราขอแนะนำที่ซ่อน Ravenous! มันถูกออกแบบมาโดยอ้างอิงจากลานประลองบอสคิทาวาในบทที่สิบ ที่ซ่อนขนาดกะทัดรัดแห่งนี้ถูกตกแต่งไปด้วยบรรดาเขาปีศาจมากมายและมีศพของตัวคิทาวาเองอยู่ในนั้นด้วย รับชมวีดีโอตัวอย่างที่ซ่อน Ravenous ได้ด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าได้จากร้านค้าแฟชั่นของเราค่ะ

ตกแต่งที่ซ่อนของคุณให้ดูน่ากลัวยิ่งขึ้นด้วยของตกแต่งที่ซ่อนเหล่านี้: Doomcrow Hideout Effect, Dark Mural Tile, Oriath Citizen Corpse และ Blood Rain

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม