เอฟเฟควาร์ป Dreadspire เป็นอีกหนึ่งทางเลือกเอฟเฟคสำหรับวาร์ปของคุณ เอฟเฟควาร์ปนี้ประกอบขึ้นจากโครงกระดูกอันแหลมคมและเนื้อหนังที่เหี่ยวเฉาประดับประดาไปด้วยเทียนไขและโซ่ตรวน ซึ่งเหมาะที่จะเก็บสะสมมากหากคุณชอบอะไรที่ดูมืดมนและสไตล์โกธิค รับชมวีดีโอตัวอย่างของเอฟเฟควาร์ป Dreadspire ได้ด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าได้ในร้านค้าค่ะ

สำหรับเสื้อผ้าที่เข้ากันเราขอแนะนำ ชุดเกราะเซ็ต Gothic และฮู้ดแฟชั่น Smoking, รอยเท้า Infernal และแฟชั่นใหม่ล่าสุดสกินอาวุธและเอฟเฟคอาวุธจากเซ็ต Dreadspire

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม