ชุดเกราะเซ็ต Dreadspire คือสินค้าแฟชั่นชิ้นสุดท้ายของซีรีส์ที่เราทยอยวางจำหน่ายมาตลอดทั้งสัปดาห์นี้ รับชมสินค้าแฟชั่นแนวสยองขวัญนี้ได้ในวีดีโอด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

สุดสัปดาห์นี้เราก็ได้จัดงานลดราคาเอฟเฟคสกิลที่มีสินค้ามากมายกว่า 200 รายการในราคาพิเศษสุดๆ! งานนี้มีเอฟเฟคสกิลทุกชิ้นที่วางจำหน่ายก่อนการเปิดลีก Harvest ให้คุณเลือกสรร ส่วนทางด้านของเอฟเฟคสกิลที่วางจำหน่ายหลังลีกเปิดนั้นเราจะนำมาสุ่มลดราคาประจําวันในภายหลังค่ะ แต่ในระหว่างนั้นลองเลือกซื้อสินค้าที่ลดราคาอยู่ในขณะนี้ได้ที่นี่ค่ะ!

งานลดราคานี้จะมีไปตลอดทั้งสุดสัปดาห์และจะสิ้นสุดลง วันอังคารที่ 7 กรกฎาคม 2020 เวลา 0:00 (แสดงในเวลาท้องถิ่นของคุณ) หากคุณต้องการแต้มเพื่อเลือกซื้อสินค้าในงานครั้งนี้ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุน Harvest ค่ะ

เท่านั้นยังไม่พอนะคะ เพื่อเป็นการฉลองครบรอบผู้เล่นจากเกาหลีเราขอมอบกล่องปริศนาเทวากับอสูรให้กับทุกคนฟรีไปเลยคนละหนึ่งกล่องค่ะ! คุณสามารถรับกล่องปริศนาเทวากับอสูรฟรีได้ง่ายๆ เพียงเปิดร้านค้าแฟชั่นภายในเกมขึ้นมาเท่านั้น! กล่องปริศนาจะถูกเพิ่มลงในบัญชีของคุณทันที โปรดทราบว่าการเปิดดูหน้าร้านค้าภายในเว็บไซต์ของเราจะไม่สามารถรับกล่องปริศนาฟรีได้นะคะ - คุณจะต้องเปิดมันจากภายในตัวเกมเท่านั้นค่ะ

การที่คุณจะรับกล่องปริศนาเทวดากับอสูรฟรีนี้ได้ บัญชีของคุณจะต้องถูกสร้างขึ้นก่อนวันนี้เท่านั้น และหนึ่งบัญชีสามารถรับได้เพียงหนึ่งกล่องเท่านั้นค่ะ โปรโมชั่นนี้สามารถใช้งานได้ทั้งบนระบบ PC, PS4, และ Xbox One! คุณมีเวลารับกล่องปริศนาฟรีได้จนถึง วันอังคารที่ 7 กรกฎาคม 2020 เวลา 0:00 ขอให้โชคดีนะคะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม