ในระหว่างที่คุณผจญภัยไปในเวร์แคลสท์อันน่ากลัว ทำไมไม่ลองจัดเต็มด้วยการรับสัตว์เลี้ยงหนวดปลาหมึกและลูกกะตาสองตัวนี้ไว้เป็นเพื่อนผจญภัยไปกับคุณด้วยล่ะคะ? สัตว์เลี้ยง Eldritch Spawn และ Madness Propagator คือสัตว์เลี้ยงใหม่ล่าสุดที่เราเพิ่งวางจำหน่ายในร้านค้าของเรา พวกมันจะเป็นเพื่อนร่วมการเดินทางที่ดีของคุณ หรือคุณจะเลี้ยงมันไว้ในที่ซ่อนของคุณก็ได้! รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

สัตว์เลี้ยงทั้งสองตัวนี้เข้ากันได้ดีกับแฟชั่นสีมืดมนอย่างชุดเกราะเซ็ต Elder และ ปีกแฟชั่น Void!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม