ทำให้ศัตรูของคุณตาพร่ามัวไปกับพลังแห่งดวงดาวที่แฝงอยู่ในสกิลคำรามที่คุณใช้หรือจะโจมตีพวกมันด้วยคริสตัลน้ำแข็งสีแดงก็ดูดีนะคะ! Celestial Warcry และ Automaton Ice Crash จะมาแทนที่เอฟเฟคสกิลมาตรฐานของสกิลคำรามต่างๆและสกิล Ice Crash รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าในร้านค้าของเราค่ะ

และสุดสัปดาห์นี้ก็ถึงเวลาลดราคาคลังเก็บของแล้วค่ะ ซึ่งเราได้นำคลังเก็บของทุกชนิดรวมถึง Blight, Metamorph และ Delirium ที่เพิ่งวางจำหน่ายใหม่ล่าสุดมาวางจำหน่ายในราคาพิเศษสุดๆ

คลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าที่ลดราคา งานลดราคาครั้งนี้จะสิ้นสุดลง วันอังคารที่ 11 สิงหาคม 2020 เวลา 0:00 (แสดงในเวลาท้องถิ่นของคุณ)

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน! ขอให้ทุกคนมีความสุขสุดสัปดาห์นี้นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม