เสริมพลังให้กับอุปกรณ์สวมใส่ของคุณด้วยพลังลึกลับในตำนานด้วยสกินอาวุธและสกินโล่ จากซีรีส์ Glimmerwood แฟชั่นเหล่านี้ถูกออกแบบมาในสไตล์หมอผี ประดับประดาไปด้วยยันต์และขนนก หากใครที่ชอบแฟชั่นแนวธรรมชาติจะต้องชอบแน่นอนค่ะ เราจะวางจำหน่ายสินค้าแฟชั่นจากซีรีย์ Glimmerwood อย่างต่อเนื่องในวันหน้า แต่ในระหว่างนั้นลองใช้สกินอาวุธและโล่คู่กับชุดเกราะเซ็ต Arctic Crystal หรือชุดเกราะเซ็ต Mageguardกันไปก่อนนะคะ

หากคุณกำลังมองหาเพื่อนร่วมทางหรือสัตว์เลี้ยงเอาไว้เฝ้าที่ซ่อน Celestial Nebula ของคุณอยู่แล้วล่ะก็ช้างน้อยดวงดาวตัวนี้ก็น่ารักดีนะคะ!

รับชมวีดีโอตัวอย่างสินค้าแฟชั่นเหล่านี้ได้ด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม