เมื่อสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา เราได้จัดกิจกรรม Endless Delve ที่กินระยะเวลาหนึ่งสัปดาห์ ผู้เล่นของเราได้เก็บช็อตน่าสนใจมามากมายจากการผจญภัยตามลำพังในเหมืองอะซูไรต์ เราจึงเลือกไฮไลท์บางส่วนจากกิจกรรมมาให้รับชมกันในวันนี้ค่ะ

หากคุณชอบไฮไลท์เหล่านี้จาก Path of Exile ขอเชิญรับชมวิดีโออื่นๆ ที่ช่อง Youtube ของ GamerForLife นะคะ เขาอัพวิดีโอไฮไลท์ไว้เป็นประจำค่ะ!

กิจกรรม Endless Delve จะจบลงในอีกไม่กี่วันข้างหน้า ในตอน 1:00 น. ของวันที่ 19 ธันวาคม (เวลาไทย) นะคะ หากคุณสนใจร่วมกิจกรรม ลองดูข้อมูลเพิ่มเติมที่นี่ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม