ถึงช่วงพีคของกิจกรรม Heist Flashback แล้วค่ะ! กิจกรรมนี้จะสิ้นสุดลงในอีกหนึ่งสัปดาห์ในเวลา 1:00 น. ของวันที่ 5 มกราคม (เวลาไทย) ฉะนั้นคุณยังมีเวลาอีกหนึ่งสัปดาห์เต็มๆ ที่จะร่วมสนุกกับกิจกรรมนี้นะคะ ในโพสต์ข่าวนี้เราได้คัดเลือกไฮไลท์ของกิจกรรม Flashback จากกลุ่มผู้เล่นของเรามาให้รับชมกันอีกค่ะ (คลิกที่นี่เพื่อรับชมไฮไลท์ที่เราคัดเลือกมาในสัปดาห์ที่แล้วนะคะ)

อีกอย่างค่ะ หากคุณยังไม่ได้เข้าไปรับกล่องปริศนาแดนสนธยา คุณมีเวลาอีกไม่กี่วันที่จะรับของขวัญวันคริสต์มาสนะคะ! คุณสามารถเข้าไปรับกล่องจนถึงเวลา 18:00 น. ของวันที่ 8 มกราคม (เวลาไทย) ด้วยการเปิดหน้าต่างร้านค้าแฟชั่นภายในเกมขึ้นมาเท่านั้น! ดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่นี่ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม