นี่เป็นการประกาศครั้งสุดท้ายของการประกาศ ก่อนที่การประกาศอย่างเป็นทางการจะออกในอีกไม่ถึงหนึ่งวันในการถ่ายทอดสดของเราที่ Twitch ในเวลา 2:00 น. ของวันที่ 8 มกราคม (เวลาไทย) นะคะ ติดตามชมที่ www.twitch.tv/pathofexile เพื่อรับชมการถ่ายทอดสดการเปิดตัว ดูข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการถ่ายทอดสดนี้ได้จาก ที่นี่ค่ะ

อย่างที่เรากล่าวไว้เมื่อวาน เราได้จัด Twitch Drops ให้กับผู้ชมการถ่ายทอดสดของเราหรือการสตรีม Path of Exile ใดๆ ในช่วงที่เราทำการนำเสนออย่างเป็นทางการนะคะ คุณจะได้รับ Magma Wings จากการรับชมรวมกันเป็นเวลา 30 นาที ในสตรีมใดๆ ก็ตามที่สตรีม Path of Exile ในช่วงเวลาของงานนี้ ลองดูที่โพสต์ข่าวนี้สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมในการเชื่อมต่อบัญชี Path of Exile เข้ากับ Twitch นะคะ

นอกจากนี้เราจะเปิดแพ็คสนับสนุนชุดใหม่ประจำลีกนี้ที่จะมาแทนแพ็คสนับสนุน Harvest ฉะนั้นถ้าคุณคิดว่าจะซื้อแพ็คเหล่านั้น หรือจะคิดแผนชำระเงิน คุณมีเวลาเหลืออีกเพียงหนึ่งวันเท่านั้นนะคะ

ไว้พบกันนะคะ! เราตื่นเต้นจริงๆ ค่ะที่จะได้แสดงผลงานทั้งหมดให้คุณได้รับชม!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม