สินค้าแฟชั่นชิ้นใหม่: ปีก Sphinx

หากคุณชอบให้เอ็กไซล์ของคุณมีเอฟเฟคแฟชั่นสีทองสะท้อนแสง อย่าพลาดปีก Sphinx ใหม่ค่ะ! ปีกอันเปล่งปลั่งนี้ทำมาจากทองคำ เหมาะกับการเสริมลุคส่งท้ายให้กับชุดหลายต่อหลายแบบนะคะ เข้าคู่กันตั้งแต่ชุดเกราะเซ็ต Sphinx ไปจนถึงชุดเกราะเซ็ต Angelic เลยนะคะ รับชมวิดีโอด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าของคุณได้ที่นี่ค่ะ

งานลดราคาอาวุธและโล่

นอกจากนี้สุดสัปดาห์นี้เรายังจัดงานลดราคาสินค้าแฟชั่นเอฟเฟคอาวุธกับโล่จำนวนมากมายเกือบ 200 ชิ้นค่ะ! รับชมสินค้าที่ลดราคาได้ที่นี่นะคะ เราขอแจ้งให้ทราบว่าสินค้าแฟชั่นอาวุธกับโล่บางชิ้นที่เข้ามาหลังจากการเปิดภาคเสริม Echoes of the Atlas จะไม่อยู่ในงานลดราคานี้นะคะ

งานลดราคานี้จะดำเนินไปตั้งแต่เวลาของโพสต์ข่าวนี้ไปจนถึง วันจันทร์ที่ 1 มีนาคม 2021 เวลา 22:00 (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) คุณสามารถรับชมสินค้าทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่นะคะ

กล่องปริศนาในอดีตกลับมาอีกครั้ง

นอกจากนี้เรายังเอากล่องปริศนาเก่าบางส่วนกลับมาวางจำหน่ายตลอดเวลางานลดราคานี้นะคะ ซึ่งทำให้คุณมีโอกาสหาสินค้าแฟชั่นที่เป็นที่นิยมมากที่สุดได้ในราคาเพียง 30 แต้มเท่านั้น! กล่องปริศนาเหล่านี้มีความน่าจะเป็นในการพบสินค้าชิ้นต่างๆ เท่ากับตอนที่มันออกมาใหม่ๆ ค่ะ และกล่องปริศนาเหล่านี้ไม่มีสินค้าแฟชั่นชิ้นใดที่ไม่สามารถหาซื้อได้จากร้านค้า หากคุณสนใจรายละเอียดเพิ่มเติม คุณสามารถรับชมโพสต์ต้นฉบับของกล่องปริศนาแต่ละกล่องหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อกล่องเหล่านั้นนะคะ

นอกจากนี้กิจกรรม Team Blast จาก Havoc616 ที่จัดโดยผู้เล่นจะเริ่มขึ้นภายในหนึ่งวันค่ะ ในวันที่ 27 กุมภาพันธ์! ผู้เล่นจะแข่งขันกันเป็นทีม 2-6 คนเพื่อหาแต้มด้วยการทำตามเป้าหมายเฉพาะต่างๆ ในลีกส่วนตัว Ritual นั่นเอง โดยที่เหล่าผู้ชนะจะได้รับรางวัลเงินสดจากการระดมทุนของกลุ่มผู้เล่น เราหวังว่าทุกคนที่อยากเข้าร่วมจะได้ร่วมลงแข่งทันเวลานะคะ ขอให้โชคดีค่ะ! หากคุณต้องการชมบรรยากาศการแข่งขัน คุณสามารถรับชมการถ่ายทอดสดได้ที่แชนแนล Twitch ของ Havoc ค่ะ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนมาอย่างต่อเนื่องนะคะ! ขอให้เป็นสุดสัปดาห์ที่ดีนะคะทุกคน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม