Havoc Blitz กิจกรรมจากกลุ่มผู้เล่น

กิจกรรม Havoc Blitz ที่จัดโดย Havoc616 จะเริ่มขึ้นในสุดสัปดาห์นี้แล้วค่ะ! กิจกรรมนี้จะมีการแข่งขันอันน่าตื่นเต้นมากมาย ตั้งแต่แข่งขันกันทางค่าประสบการณ์ ไปจนถึงการเร่งสังหารพายตี้ คิทาวา ท่านสามารถติดตามกำหนดการการแข่งขันได้ที่นี่ค่ะ ท่านสามารถรับชมการถ่ายทอดสดจากพิธีกรหลักได้ที่แชนแนล Twitch ของ RaizQT วันที่ 3 เมษายน ตั้งแต่เวลา 22:00 น. เป็นต้นไปตามเวลาไทยนะคะ อย่าลืมนะคะว่ากิจกรรมนี้จัดขึ้นเป็นเวลาสองสุดสัปดาห์ หากท่านอยากรับชมเพิ่มเติม อย่าลืมติดตามชมพิธีกรหลักในวันที่ 10 เมษายน ตั้งแต่เวลา 22: 00 น. เป็นต้นไปตามเวลาไทยด้วยนะคะ!

ตลอดช่วงสุดสัปดาห์นี้ เราจะทำการแจกหมวก Transcendence กับกล่องปริศนา Warlord สองกล่องทาง Twitter และในช่วงการถ่ายทอดสดด้วยนะคะ

ขอให้ทุกท่านที่ร่วมกิจกรรมโชคดีนะคะ! หากท่านสนใจที่จะเข้าร่วมกับกลุ่มผู้แข่งขันของ Path of Exile ท่านสามารถเข้าร่วมดิสคอร์ดการแข่งขัน Path of Exile (POE Racing Discord) ได้ที่นี่ค่ะ

งานลดราคาเอฟเฟควาร์ป ตัวละคร กับรอยเท้าสุดสัปดาห์นี้

สุดสัปดาห์นี้เรายังจัดงานลดราคาเอฟเฟควาร์ป ตัวละคร และรอยเท้ายอดนิยมมากกว่า 200 ชิ้นด้วยกันค่ะ! จับตาดูรายการเฝ้าดูของท่านให้ดีนะคะ เผื่อท่านจะได้คว้าสินค้าโปรดของท่านในราคาที่ถูกลง ท่านสามารถรับชมรายการสินค้าทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ

งานลดราคานี้จะดำเนินไปตลอดสุดสัปดาห์นี้ และจะสิ้นสุดลงเมื่อถึงเวลาวันอังคารที่ 6 เมษายน 2021 เวลา 0:00 (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) หากท่านขาดแต้มในการจับจ่ายใช้สอย ท่านสามารถเลือกซื้อแพ็คสนับสนุน Ritual และคอร์ได้เสมอนะคะ

ขอบคุณที่ท่านให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม