ลีก Ritual ในระบบ PC จะสิ้นสุดลงในเวลา 4:00 น. ของวันที่ 13 เมษายนตามเวลาไทย ฉะนั้นนี่จึงเป็นสัปดาห์สุดท้ายที่ท่านมีโอกาสทำภารกิจท้าทายใดๆ ที่หลงเหลืออยู่ให้สำเร็จนั่นเองค่ะ สำหรับระบบคอนโซล ลีก Ritual จะสิ้นสุดลงเมื่อภาคเสริม Ultimatum เปิดให้เล่นในวันที่ 22 เมษายนตามเวลาไทยนะคะ

เมื่อลีกสิ้นสุดลง หมวก Ritual Brimmed Hat เฉพาะตัวจะหายไปจากร้านค้าตลอดกาลด้วยค่ะ! หากท่านต้องการให้การสนับสนุนแก่ลีกนี้ ท่านสามารถเลือกซื้อสินค้าชิ้นนี้ได้นะคะ

นอกจากนี้อย่าลืมติดตามชมการถ่ายทอดสดการประกาศภาคเสริม 3.14 ของเรานะคะ เราจะถ่ายทอดสดกันที่ twitch.tv/pathofexile ในเวลา 3:00 น. ของวันที่ 9 เมษายนตามเวลาไทย ท่านจะได้พบกับข้อมูลข่าวสารเกี่ยวกับการอัพเดทต่างๆ ที่น่าตื่นเต้นที่จะเข้าสู่ Path of Exile และนอกจากนี้ท่านจะได้รับชม Path of Exile 2 เป็นครั้งแรกหลังจากที่ภาคนี้ถูกเผยในงาน ExileCon อีกด้วยค่ะ ฉะนั้นอย่าพลาดงานนี้กันนะคะ! หากท่านต้องการทบทวนความจำว่าเราเคยเผยข้อมูลอะไรกันไปบ้าง ลองมาติดตามรายละเอียดกันที่โพสต์นี้ค่ะ

ไว้พบกันที่งานประกาศนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม