เมื่อช่วงท้ายปีก่อนเราจัดทำโพลล์ชุดหนึ่งในการออกแบบสินค้าแฟชั่นกับชุมชนผู้เล่นนะคะ ก่อนที่ทีมงานฝ่ายศิลป์ของเราจะทำภาพศิลปะเบื้องหลังสำหรับเอฟเฟคพายุหมุน (Cyclone) ที่มีธีมแปลกใหม่ และเราก็อยากขอคำแนะนำจากท่านค่ะ! หากท่านต้องการแรงบันดาลใจหรือไอเดียใดๆ เรากำลังนึกภาพเอฟเฟคที่มีรูปแบบทำนอง Celestial Cat Soulrend หรือ Summon Raging Bees ค่ะ ฝากไอเดียของท่านไว้ทางด้านล่างนี้ เราจะตรวจดูทุกคำตอบ แล้วจะรวบรวมไอเดียที่ดีที่สุดหรือนำไปใช้ได้ดีที่สุดมาจัดทำเป็นโพลล์ถัดไปให้พวกท่านโหวตกันนะคะ!

เมื่อภาพศิลปะเบื้องหลังเรียบร้อยแล้ว เราจะเปิดโพลล์สุดท้ายพร้อมกับภาพศิลปะเพื่อให้ท่านเลือกดีไซน์ในท้ายที่สุดค่ะ เราตั้งตารอไอเดียของท่านอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม