ปีก Oblivion กับชุดเกราะเซ็ต Oblivion จะทำให้ท่านเข้าใกล้การถูกลืมเลือนไปอีกขั้น! ในเมื่อมีการชุบสีเงินอันมันเงากับควันสีฟ้า เอฟเฟคแฟชั่นเหล่านี้จะเหมาะกับท่านที่ต้องการลุคอลังการงานสร้างนะคะ รับชมสินค้าเหล่านี้ได้ทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อสินค้าเหล่านี้ได้ที่นี่ค่ะ!

นอกจากนี้เรายังจัดงานลดราคาคลังเก็บของในสุดสัปดาห์นี้อีกด้วยค่ะ! ท่านสามารถรับชมคลังเก็บของทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่นะคะ โดยที่งานลดราคาคลังเก็บของจะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 27 เมษายน 2020 เวลา 0:00 (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) หากท่านต้องการแต้มไว้ใช้จ่ายในงานลดราคา ท่านสามารถเลือกซื้อแพ็คสนับสนุน Ultimatum ได้เสมอนะคะ!

อย่าลืมนะคะว่าถ้าท่านชอบชุดเกราะเซ็ต Oblivion ลองดูด้วยนะคะว่าผู้สร้างสรรค์ผลงานคนโปรดของท่านได้เพิ่มชุดเกราะนี้ไว้ที่ร้านค้า Nexus ของพวกเขาด้วยหรือเปล่า! การซื้อชุดเกราะเซ็ตจาก Nexus นั้นเป็นการสนับสนุนผู้สร้างสรรค์ผลงานรวมถึงการพัฒนา Path of Exile อีกด้วยค่ะ

ขอบคุณนะคะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม