ท่านอยากเพิ่มลุคพ่อค้าอันเจนโลกให้กับชุดของคุณไหมคะ? ลองเพิ่มชุดเกราะเซ็ต Merchant ไปในคอลเลคชั่นของคุณดูไหมคะ? เชิญรับชมรายละเอียดเพิ่มเติมได้ในทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อสินค้าชิ้นนี้ได้ที่นี่ค่ะ!

อย่าลืมนะคะว่าในสัปดาห์นี้เราได้วางจำหน่ายสกินอาวุธ Merchant, เอฟเฟคออร่า Merchant, เอฟเฟค Merchant Blink Arrow กับเอฟเฟค Merchant Mirror Arrow และผ้าคลุม Merchant ซึ่งท่านสามารถรับชมชุดแบบครบเครื่องได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

สุดท้ายนี้ ในสุดสัปดาห์นี้เราจัดงานมหกรรมลดราคาให้กับแฟชั่นติดหลังนะคะ! ท่านสามารถเลือกซื้อสินค้าเหล่านี้ได้ที่นี่ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม