เราเพิ่งออกสินค้าแฟชั่นชนิดใหม่มาวางจำหน่ายในร้านค้านะคะ! แพ็คเคอร์เซอร์นี้จะมีเคอร์เซอร์หลากหลายให้เลือก ซึ่งเคอร์เซอร์เหล่านี้ได้รับแรงบันดาลใจมาจากอารยธรรมต่างๆ ภายในเวร์แคลส์ทนั่นเอง โดยที่เคอร์เซอร์เหล่านี้จะถูกใช้แทนเคอร์เซอร์มาตรฐานของท่าน นอกจากนี้เรายังได้เพิ่มเคอร์เซอร์แบบคอนทราสต์สูง (High-Contrast) ให้กับทุกบัญชีฟรีๆ เพื่อให้ท่านมีเคอร์เซอร์อีกแบบหนึ่งให้ใช้งานค่ะ ท่านสามารถเปลี่ยนเคอร์เซอร์ได้ในแท็บ แฟชั่น ในตัวละครของท่านนะคะ

ท่านสามารถรับชมเคอร์เซอร์แบบใหม่ได้ทางด้านล่าง หรือซื้อเคอร์เซอร์ของท่านได้ที่นี่ค่ะ!

นอกจากนี้เรายังอัพเดทให้สกิน Void Weapon สามารถใช้ร่วมกับไม้พลองได้อีกด้วยนะคะ! หากท่านเป็นเจ้าของสกิน Void Weapon อยู่แล้ว สกินของท่านจะถูกอัพเดทให้ใช้ร่วมกับไม้พลองได้โดยอัตโนมัติ ท่านสามารถรับชมวิดีโอที่ถูกอัพเดททางด้านล่างเพื่อให้เห็นลักษณะสกิน Void Weapon ทั้งหมด หรือซื้อสินค้าชิ้นนี้ได้ที่นี่ค่ะ

ขอขอบคุณมากๆ นะคะที่ให้การสนับสนุนมาอย่างต่อเนื่อง!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม