ทำให้ตราสัญลักษณ์แห่งพลังของท่านแผ่แสงศักดิ์สิทธิ์ด้วยเอฟเฟค Divine Sigil of Power! เอฟเฟคสกิลแฟชั่นนี้เปลี่ยนลุคตราสัญลักษณ์สีน้ำเงินมาตรฐานให้กลายเป็นตราที่แผ่แสงเหนือธรรมชาติออกมา ซึ่งเหมาะกับการใช้ร่วมกับชุดธีมศักดิ์สิทธิ์นั่นเองค่ะ! ท่านสามารถรับชมวิดีโอทางด้านล่างนี้ หรือเลือกซื้อสินค้าชิ้นนี้ได้ ที่นี่ค่ะ

ท่านสามารถใช้เอฟเฟค Divine Sigil of Power ควบคู่ไปกับชุดเกราะเซ็ต Radiant Armour และ เอฟเฟคอาวุธ Radiant เพื่อให้บังเกิดลุคศักดิ์สิทธิ์อันยิ่งใหญ่ดังภาพด้านล่างนี้ค่ะ

ขอบคุณที่ท่านให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม