ประทานพรจากฟากฟ้าให้กับมิเนียนของท่านด้วยเอฟเฟค Celestial Offering ชิ้นใหม่! เอฟเฟคนี้สามารถใช้ได้กับสกิลเซ่นไหว้ด้วยกระดูก (Bone Offering), เซ่นไหว้ด้วยเนื้อหนัง (Flesh Offering), กับเซ่นไหว้ด้วยวิญญาณ (Spirit Offering) โดยที่แต่ละสกิลจะมีสีต่างกันค่ะ! ท่านยังสามารถใช้เอฟเฟคนี้ไปกับสกิลเซ่นไหว้ด้วยเลือด (Blood Offering) ที่มาจากเกราะยูนิค Bloodbond อีกด้วยนะคะ รับชมวิดีโอทางด้านล่าง หรือซื้อสินค้าชิ้นนี้ได้ที่นี่ค่ะ

เอฟเฟค Celestial Offering นั้นเหมาะกับกองทัพ Celestial ของท่านอย่างสมบูรณ์แบบค่ะ ลองรับชมภาพการใช้เอฟเฟคนี้ร่วมกับ Celestial Zombie และ Celestial Carrion Golem ร่วมไปกับชุดเกราะเซ็ต Celestial และหมวกฮู้ด Celestial ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม