เราจัดงานลดราคาคลังเก็บของกันในช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! ท่านสามารถรับชมคลังเก็บของทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่ โดยที่งานลดราคาจะสิ้นสุดลงในวันอังคารที่ 3 สิงหาคม 2021 เวลา 0:00 น. (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของท่าน)

โอบรับความตายด้วยปีก Necrolord คู่ใหม่เหล่านี้! มันถูกทำขึ้นมาจากเศษกระดูกดำและมีให้เลือกซื้อกันใน 4 ธีมด้วยกัน เอฟเฟแฟชั่นเหล่านี้จะทำให้ตัวละครของท่านมีตัวเลือกในการปรับแต่งใหม่ๆ อันมืดมนนั่นเอง หากท่านเลือกปีกคู่โปรดไม่ได้ ท่านอาจสนใจเลือกซื้อชุดสุดคุ้มปีก Necrolord นะคะ! ท่านสามารถรับชมแต่ละชุดได้ทางด้านล่างนี้ หรือเลือกซื้อสินค้าของท่านได้ที่นี่ค่ะ

หากท่านชอบธีมนี้เป็นพิเศษ ลองรับชมสินค้าแฟชั่นชิ้นอื่นๆ ในธีม Necrolord ได้นะคะ อย่างเช่นชุดเกราะเซ็ต, สกินอาวุธ และเอฟเฟคอาวุธค่ะ

ขอบคุณที่ท่านให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม