เราจะจัดงานมหกรรมลดราคาเอฟเฟคสกิลในสุดสัปดาห์นี้ หากท่านกำลังมองหาวิธีทำให้บิลด์ของท่านแซ่บยิ่งไปกว่าเดิม ตอนนี้ก็เป็นเวลาที่เหมาะสมแล้วค่ะ! ท่านสามารถรับชมเอฟเฟคสกิลทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่ โดยที่งานลดราคาจะสิ้นสุดลงในวันอังคารที่ 10 สิงหาคม 2021 เวลา 0:00 น. (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของท่าน)

เปิดอกรับความงามแห่งห้วงจักรวาลไปด้วยชุดเกราะเซ็ตกับผ้าคลุม Starfall ชุดใหม่! เอฟเฟคแฟชั่นอันตื่นตะลึงเหล่านี้จะทำให้สมรภูมิส่องประกายวิบวับไปด้วยแสงดาราอันสว่างไสวกับการหุ้มเกราะสีเงินนั่นเอง ท่านสามารถรับชมสินค้าเหล่านี้ได้ทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ

ทำลุคของท่านให้สมบูรณ์แบบไปด้วยเอฟเฟคอาวุธ Starfall หรือหากมีวันไหนที่ต้องการความหรูหราฟู่ฟ่า ท่านอาจสนใจปีก Starfall นะคะ!

ขอขอบคุณมากๆ ที่ท่านให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม