เราจะทำการลดราคาเอฟเฟคอาวุธกับเอฟเฟคโล่ทั้งช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! ท่านสามารถรับชมเอฟเฟคแฟชั่นทุกชิ้นที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ การลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันอังคารที่ 7 กันยายน 2021 เวลา 0:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของท่าน)

นอกจากนี้เรายังมีชุดใหม่อันสวยสดงดงามมาให้ท่านเลือกสรร นั่นก็คือชุดเกราะเซ็ต Purple Pyre Knight นั่นเอง! ลองดูชุดเกราะเซ็ตชุดนี้ได้ทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ

สวมใส่ชุดเกราะนี้ไปอย่างมั่นใจร่วมกับสินค้าสีม่วงชิ้นอื่นๆ อย่างเช่นสกินอาวุธ และ เอฟเฟคอาวุธ จากเซ็ต Darkshard ลองดูทางด้านล่างได้เลยค่ะ!

ขอบคุณที่ท่านให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม