หากคุณยังต้องการเอฟเฟคแฟชั่นสีม่วงมากไปกว่านี้ คุณคงจะชอบปีก Direblade ใหม่คู่นี้แน่ๆ ค่ะ! ปีกสีดำกับม่วงที่มีสีพื้นฐานเป็นสีเหล็กนั้นจะใช้ร่วมกันได้ดีกับชุดเกราะเซ็ต Direbladeที่เพิ่งออกมาใหม่ กับชุดต่างๆ อีกมากมายที่ออกแบบมาในสีที่เกี่ยวข้องกัน รับชมวิดีโอทางด้านล่างนี้ หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ

นอกจากนี้ในสุดสัปดาห์นี้เรายังจัดงานลดราคาปีกกับแฟชั่นติดหลังเกือบทั้งหมดอีกด้วยนะคะ! โดยมีการลดราคาเอฟเฟคแฟชั่นมากกว่า 150 ชิ้น

งานลดราคาครั้งนี้รวมไปถึงปีกทั้งหมด แฟชั่นติดหลังทั้งหมด และผ้าคลุมทั้งหมดในร้านค้า เว้นแต่สินค้าแฟชั่นใหม่ๆ ที่วางจำหน่ายหลังจากการเปิดภาคเสริม Scourge โดยแฟชั่นติดหลังใหม่ๆ จะถูกรวมเข้าไปในโปรโมชั่นประจำวันในภายหลัง ขณะเดียวกันนี้ คุณสามารถรับชมสินค้าทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ!

งานลดราคาจะดำเนินไปตลอดสุดสัปดาห์นี้ และจะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 15 พฤศจิกายน 2021 เวลา 22:00 น. (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) หากคุณต้องการแต้มไว้ใช้ในงานลดราคานี้ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุน Scourge ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ ขอให้มีความสุขสนุกสนานในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม