มีเอฟเฟคหินสกิลเคออสใหม่สี่สกิลวางจำหน่ายในร้านค้าค่ะ! เอฟเฟคเหี่ยวเฉา, โรคระบาด, แพร่โรคร้าย และคาถามรณะ รูปแบบ Project จะเปลี่ยนเอฟเฟคมาตรฐานของสกิลเหล่านี้ให้กลายเป็นสีเขียวอ่อน โดยมีธีมจากการทดลองอันเสียสติของนักวิทยาศาสตร์โอริอาทนั่นเอง คุณสามารถซื้อเอฟเฟคสกิลทั้งสี่ได้แบบแยกสกิลและแบบชุดสุดคุ้ม ซึ่งจะมีเอฟเฟคดูดแก่นแท้ Project อีกด้วย

รับชมวิดีโอทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อเอฟเฟคใหม่ๆ ได้ที่นี่ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนมาอย่างต่อเนื่องค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม