เราเปิด Path of Exile: Siege of the Atlas ในช่วงสุดสัปดาห์ที่ผ่านมาค่ะ เรายินดีรายงานว่าการออกแพทช์นั้นราบรื่นเป็นอย่างมากโดยไม่มีปัญหาใหญ่แม้แต่น้อย! นอกจากนี้เรายังทำสถิติจำนวนผู้เล่นที่เล่นพร้อมกันสูงสุดเป็นประวัติกาลที่ 270,260 บัญชีค่ะ! เรากำลังจับตาดูความเห็นกับการรายงานต่างๆ และจะคอยอัพเดทข่าวคราวให้คุณทราบในสัปดาห์นี้ ในยามที่เราเริ่มทำรายการการปรับปรุงต่างๆ ที่จะเกิดขึ้นในอนาคตค่ะ

กิจกรรมสังหารบอสดำเนินมาได้เกินครึ่งทางแล้วค่ะ โดยรางวัลสูงสุดหลายอย่างถูกครอบครองไปแล้ว ผู้เล่นดังต่อไปนี้ได้ทำการสังหารเมเวน, อุปราชอาบเพลิง กับผู้กลืนกินโลกาไปแล้วในลีกฮาร์ดคอร์ SSF Archnemesis ค่ะ:
  • #1 Darkee
  • #2 Steelmage
  • #3 Dsfarblarwaggle
  • #4 Karvarousku
  • #5 Fiskrens
  • #6 Dslily
  • #7 xtrmspd
  • #8-#10 ยังพร้อมให้ช่วงชิงอยู่ค่ะ!

ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะทุกท่านในตอนนี้ เรายังขอเฉลิมฉลองกับ Darkee ที่ได้ครอบครองรางวัลโบนัสจากกิจกรรมนี้ไปด้วยเช่นกัน เราจะประกาศผลเต็มๆ อย่างเป็นทางการในสัปดาห์นี้เมื่อกิจกรรมนี้สิ้นสุดลงค่ะ

ในช่วงสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา เราได้ออกคลังหินสกิลกับ คลังขวดยา รวมถึงกล่องปริศนา Harmony คุณสามารถเลือกซื้อสินค้าของคุณได้ที่นี่ หรือรับชมวิดีโอตัวอย่างได้ทางด้านล่างค่ะ

อีกไม่กี่วันนี้ เราจะเปิดภาค Siege of the Atlas บนระบบ Xbox กับ Playstation เช่นกันค่ะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ร่วมกับเราในวันเปิดนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม