เราจัดงานลดราคาสินค้าแฟชั่นในสุดสัปดาห์นี้นะคะ! คุณสามารถรับชมสินค้าทุกชิ้นที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ งานลดราคาอาวุธกับโล่จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 21 มีนาคม 2022 เวลา 20:00 น. (เวลาต่อไปนี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

เพิ่มความสูงศักดิ์ให้กับรายการสินค้าแฟชั่นของคุณไปด้วยปีก Celestial Emperor ชิ้นใหม่! ปีกเหล่านี้มีผ้าสีทองพาดไปทั่วหลังกับไหล่ของคุณ นอกจากนี้สกินคลังเก็บของ Atlantis ยังเข้าสู่ร้านค้าในวันนี้เช่นกัน ทำให้คุณสามารถเปลี่ยนสกินคลังเก็บของกับคลังเก็บของกิลด์จากที่ซ่อนของคุณให้เป็นสกิน Atlantis ได้! รับชมวิดีโอทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ!

ปีก Celestial Emperor เข้ากับเซ็ตสีเหลืองกับสีส้มสีอื่นๆ ได้ดีอย่างเช่นชุดเกราะเซ็ต Sunrise! รับชมปีกนี้ได้ในภาพถ่ายด้านล่าง โดยมีชุดเกราะเซ็ต, แฟชั่นติดหมวก, เอฟเฟคอาวุธ และโล่ Sunrise ค่ะ!

ขอบคุณนะคะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม