อีกไม่กี่วันจะหมดเวลาส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุกในงานประกวดพรสวรรค์ของเราแล้วค่ะ! ขณะที่คุณกำลังแต่งแต้มให้ผลงานของคุณออกมาสมบูรณ์ เราขอเชิญคุณมารับชมผลงานชิ้นเลิศชิ้นอื่นๆ ที่ส่งเข้ามาร่วมประกวดนะคะ! อย่าลืมส่งผลงานเข้ามาก่อน 11:00 น. ของวันที่ 28 (เวลาไทย) ค่ะ

อุปราชอาบเพลิง (The Searing Exarch) ผลงานโดย RogerLapin

ผู้ทำลายล้าง (Annihilator) ผลงานโดย ƙloƙɱacɧine

ดวงดาวสีดำ (The Black Star) ผลงานโดย CtrlAltDel000

ศึกปิดล้อมโลกา (The Siege of the Atlas) ผลงานโดย HoldimProvae

โมเดลดินปั้นผู้กลืนกินโลกา (The Eater of Worlds Clay Model) ผลงานโดย Vagisil6

สปอยล์

อุปราชอาบเพลิง/ปราการสุดท้าย (Siege of the Atlas) - กีตาร์ (Cleansing Fire/Last Outpost (Siege of the Atlas) - guitar) ผลงานโดย caladriel

หากคุณมีผลงานพรสวรรค์ที่อยากโชว์ให้คนอื่นเห็น คุณยังมีเวลาร่วมงานประกวดอยู่ค่ะ! คุณสามารถส่งผลงานเข้าร่วมประกวดได้ด้วยการโพสต์ในกระทู้นี้นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม