ในวันที่ 6 พฤษภาคม 3:00 น. เราจะเผยรายละเอียดเต็มๆ เกี่ยวกับภาคเสริม Sentinel ใหม่ของเราในงานประกาศพิเศษผ่านทาง Twitch โพสต์นี้มีข้อมูลทั้งหมดที่คุณควรรู้ก่อนที่จะเริ่มงานประกาศค่ะ

ก่อนที่เราจะเริ่มกัน มารับชมวิดีโอเรียกน้ำย่อยทางด้านล่างกันก่อนค่ะ!

งานนี้จะเริ่มตอนไหนครับ?

งานถ่ายทอดสดจะเริ่มขึ้นในเวลา 3:00 น. ของวันที่ 6 พฤษภาคม ซึ่งตรงกับในวันพฤหัสบดีที่ 5 พฤษภาคม 2022 เวลา 16:00 น. ตามเวลาท้องถิ่นของคุณ ทั้งนี้คุณจะดูโพสต์นี้ในเวลาท้องถิ่นของคุณได้ก็ต่อเมื่อเข้าสู่ระบบและตั้งค่าให้ถูกต้องเท่านั้น หากคุณมีข้อสงสัยประการใด กรุณายึดการเคาท์ดาวน์ที่หน้าแรกของเว็บไซต์เป็นหลักค่ะ

งานนี้จะมีอะไรบ้างครับ?

เราจะเริ่มงานถ่ายทอดสดด้วยเปิดตัววิดีโอตัวอย่างของ Path of Exile: Sentinel แล้วตามด้วยการเจาะลึกเนื้อหากับฟีเจอร์ใหม่ๆ ที่เพิ่มเข้ามาในภาคเสริมนี้

เมื่อเปิดตัวเนื้อหาต่างๆ เสร็จสิ้น เราจะถ่ายทอดสดช่วงตอบคำถาม ZiggyD ร่วมกับคริส วิลสัน ด้วยคำถามจากแชท Twitch ทั้งนี้งานถ่ายทอดสดรวมถึงช่วงถามตอบจะกินเวลาประมาณชั่วโมงกว่าเท่านั้นค่ะ

รับชมงานนี้ได้ที่ไหนครับ?

ติดตามชมกันได้ทาง www.twitch.tv/pathofexile เพื่อรับชมงานถ่ายทอดสดค่ะ นอกจากนี้เรายังยินดีให้ผู้อื่นถ่ายทอดสดงานประกาศนี้ร่วมไปกับเราด้วย ดังนั้นคุณจึงสามารถรับชมการถ่ายทอดสดครั้งนี้ร่วมกับสตรีมเมอร์คนโปรดในแชนเนลของพวกเขา อย่าลืมชักชวนให้พวกเขามารับชมกันนะคะ!

มีการเปิดใช้งาน Twitch Drops ไหมครับ?

ใช่ค่ะ Twitch Drops สำหรับปีก Rapture จะเปิดตั้งแต่ช่วงเริ่มงานถ่ายทอดสดไปจนถึง 12:00 น. (เวลาไทย) ให้กับทุกแชนเนลที่ถ่ายทอดสด Path of Exile ในช่วงเวลานั้นค่ะ

เมื่อคุณรับชมรวมกันครบ 45 นาทีในช่วงเวลานี้ คุณจะได้รับปีก Rapture นั่นแปลว่าทุกคนที่รับชมการถ่ายทอดสด Path of Exile ใดๆ ครบตามเวลาที่กำหนด ทุกคนจะได้รับของรางวัลนี้ โปรโมชั่นนี้มีให้กับบัญชีในทุกระบบนะคะ

เราขอแนะนำให้ตรวจสอบว่ามีการผูกบัญชี Twitch เข้ากับบัญชี Path of Exile ของคุณเรียบร้อยเพื่อไม่ให้คุณพลาดของรางวัลนี้ไป หากคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมในการผูกบัญชี Twitch เข้ากับบัญชี Path of Exile กรุณาคลิกที่นี่ค่ะ

หากพลาดงานถ่ายทอดสดนี้ไป ผมจะดูการเปิดตัวต่างๆ ได้ที่ไหนครับ?

หน้าประกาศของเราจะมีการปลดล็อกไปเรื่อยๆ เมื่อมีการเปิดตัวข้อมูลต่างๆ ภายในงานถ่ายทอดสดค่ะ จับตาดูเว็บบอร์ดข่าวสารให้ดีสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมหลังจากงานถ่ายทอดสดนะคะ งานประกาศนี้จะมีให้รับชมกันผ่านทางแชนเนล YouTube ของเราหลังจากที่ถ่ายทอดสดเสร็จสิ้นค่ะ

เจอกันครับ!

เราตั้งตารอเผยข้อมูลภาคเสริมใหม่ให้คุณได้เห็นอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม