เมื่อไม่นานมานี้เราประกาศเอาไว้ว่าลีก Kalandra จะถูกต่อเวลาไปอีกหลายสัปดาห์ ถึงแม้การต่อเวลาจะช่วยให้คุณมีเวลาทำภารกิจท้าทายมากยิ่งขึ้น แต่คุณอาจสงสัยว่าทะเลสาบคาลานดราจะได้อยู่ใน Path of Exile หรือไม่

ทะเลสาบจะไม่ได้ร่วมกับระบบเกมหลักในตอนนี้ค่ะ เมื่อลีกนี้สิ้นสุดลง แผ่นหินสะท้อนที่คุณมีอยู่ในปัจจุบันจะถูกลบ หากคุณเก็บสะสมแผ่นหินเหล่านั้นเอาไว้ นี่ก็เป็นเวลาที่คุณควรนำแผ่นหินเหล่านั้นมาใช้งานค่ะ

ถึงแม้เราอาจนำระบบเกมทะเลสาบคาลานดรากลับมาในรูปแบบใดรูปแบบหนึ่งในอนาคต แต่เรายังไม่มีแผนการใดๆ ที่จะประกาศเอาไว้ในตอนนี้ค่ะ

เราจะประกาศวันปิดลีก Kalandra อย่างแน่ชัดกันในเร็วๆ นี้ จับตาดูข่าวเอาไว้ให้ดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม