กิจกรรมแรกในเดือนพฤศจิกายนจะเริ่มขึ้นในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! ในกิจกรรม Mayhem ผู้เล่นจะได้เผชิญกับม็อดสุดคลาสสิกของ Path of Exile ในแต่ละโซน รวมถึงม็อดเพิ่มความยากที่เพิ่มเข้ามาแบบสุ่มอีกด้วย กิจกรรมนี้มีของรางวัลมากมายแถมยังมีการแจกฟรีกล่องปริศนา Kalandra 1 กล่องเมื่อมีเลเวลถึง 50 อีกด้วย!

หากคุณอยากรู้ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรม Mayhem หรือกิจกรรมอื่นๆ ในเดือนพฤศจิกายน เชิญมาลองอ่านกันได้ในกระทู้นี้ค่ะ คุณสามารถร่วมกิจกรรมนี้ด้วยการเข้าสู่ระบบภายในเกม ดูตรงทางด้านล่างขวาของหน้าจอเลือกตัวละคร แล้วคลิกที่ปุ่ม “เข้าร่วม” ตรงกับรูปแบบของกิจกรรมที่คุณต้องการเข้าร่วม

อยากรู้เหรอคะว่าใครเป็นที่หนึ่ง? กิจกรรม Mayhem แต่ละรูปแบบมีตารางอันดับทางด้านล่างนี้ค่ะ:

นอกจากนี้เรายังลดราคาที่ซ่อนกับสัตว์เลี้ยงอีกด้วย! หากคุณอยากรู้ว่ามีอะไรลดราคาบ้าง คุณสามารถดูสินค้าแฟชั่นที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ

ขาดแต้มเหรอคะ? อย่าลืมนะคะว่าเรามีแพ็คสนับสนุน Lake of Kalandra ที่จะออกจากร้านค้าไปตลอดกาลเมื่อลีก Kalandra สิ้นสุดลง!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ ขอให้ทุกท่านที่ร่วมกิจกรรม Mayhem โชคดีมีชัยกันถ้วนหน้านะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม