กิจกรรม Mayhem ของเราเพิ่งเริ่มขึ้นในช่วงสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา มันอลวนอลเวงกันมากค่ะ! เรารวบรวมคลิปเด็ดๆ จาก Twitch มาให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศของกิจกรรมนี้นะคะ มารับชมกันทางด้านล่างเลยค่ะ!

กิจกรรม Mayhem จะสิ้นสุดลงในวันที่ 15 พฤศจิกายน เวลา 3:00 น. (เวลาไทย) ซึ่งตรงกับวันจันทร์ที่ 14 พฤศจิกายน 2022 เวลา 15:00 น. (เข้าสู่ระบบเพื่อดูเวลาตามท้องถิ่นของคุณ) คุณจึงมีเวลาร่วมกิจกรรมนี้อีกหนึ่งสัปดาห์นั่นเอง! หากคุณต้องการอ่านข้อมูลเกี่ยวกับกิจกรรม Mayhem หรือกิจกรรมอื่นๆ ที่จะตามมา คุณสามารถดูกระทู้กิจกรรมเหล่านี้ได้ที่นี่ค่ะ

ขอให้ผู้ร่วมกิจกรรมทุกคนโชคดีมีชัยนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม