ใกล้ถึงเวลาออกข่าวเกี่ยวกับภาคเสริม 3.20 ใหม่ของเราแล้วค่ะ! อีกไม่กี่สัปดาห์ข้างหน้าเราจะเผยชื่อของภาคเสริม วันที่ออกภาคเสริม วันที่ประกาศ และเราจะโพสต์แถลงการณ์การปรับสมดุล 5 โพสต์ด้วยกัน โดยแต่ละโพสต์จะพูดถึงเนื้อหาต่างกันค่ะ

ตั้งแต่ต้นสัปดาห์หน้าเป็นต้นไป เราจะโพสต์แถลงการณ์การปรับสมดุลทีละโพสต์ โดยแต่ละโพสต์จะมีการเว้นช่วงอย่างน้อย 1 วันเพื่อให้มีเวลาทำความเข้าใจข้อมูลที่เราแชร์ออกไปนะคะ แถลงการณ์แต่ละโพสต์จะพูดถึงประเด็นหนึ่งอย่างลึกเพื่อแสดงให้เห็นความคิดและเหตุผลต่างๆ ที่อยู่เบื้องหลังการปรับเปลี่ยนหนึ่งนะคะ

เพื่อให้คุณรู้ล่วงหน้าว่าแถลงการณ์เหล่านี้จะมีอะไรบ้าง เราวางแผนว่าจะพูดถึงประเด็นเหล่านี้:
  • จิวเวลกับการบรรเทาสถานะเจ็บป่วย
  • คำสาป
  • การยกเครื่องแท่นผิดธรรมชาติ
  • อริคู่อาฆาต
  • อาจมีโพสต์ที่ 5 เกี่ยวกับการปรับเปลี่ยนอื่นๆ หากเป็นเรื่องจำเป็นในตอนนั้น

รายชื่อนี้ไม่ใช่รายชื่อของประเด็นทั้งหมดอย่างละเอียดถี่ถ้วนที่เราทำการตรวจสอบกันในกระบวนการพัฒนาเกม แต่เป็นประเด็นต่างๆ ที่เราวางแผนว่าจะเขียนโพสต์แถลงการณ์เท่านั้น เราอาจบอกใบ้ถึงการปรับเปลี่ยนอื่นๆ (ยกตัวอย่างเช่นการปรับแก้สายประชิด) ในแถลงการณ์เหล่านี้หรือพูดถึงในการถ่ายทอดสดงานประกาศ 3.20 และ/หรือรายละเอียดแพทช์นะคะ

เราตั้งตารอภาคเสริม 3.20 และรอพูดคุยเกี่ยวกับการปรับเปลี่ยนต่างๆ และเนื้อหาใหม่ๆ ที่จะเข้ามาค่ะ ในตอนนี้เราหวังว่าคุณจะสนุกไปกับการเล่นหรือการดูกิจกรรมเดือนพฤศจิกายนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม